วันที่ 18 กรกฎาคม 2566 ห้องสมุดประชาชนอำเภอลำทับ ร่วมกับ สกร.ตำบลดินอุดม จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน ในโครงการห้องสมุดประชาชนสัญจรสู่น้อง ณ ศพด.บ้านเขาดิน ตำบลดินอุดม มีกิจกรรม ระบายสีภาพ กิจกรรม จับคู่ภาพกับเงา กิจกรรม ภาพจิ๊กซอของหนู กิจกรรมระบายสี รอยยิ้มของหนู การเล่านิทาน และรถโมบายส่งเสริมการอ่านเคลื่อนที่ จาก สกร.จังหวัดกระบี่ โดยมี ครู สกร.ตำบลดินอุดม บรรณารักษ์และนักศึกษา สกร.ตำบลดินอุดม เป็นผู้ดำเนินจัดกิจกรรม ในครั้งนี้ มีกลุ่มเป้าหมายเข้าร่วมกิจกรรม ประมาณ 75 คน
![](/liblamthap/UserFiles/Image/356191845_590463606602409_8491960055047400681_n.jpg) ![](/liblamthap/UserFiles/Image/361626375_590460156602754_798415544077974383_n.jpg) ![](/liblamthap/UserFiles/Image/361280446_590503659931737_3090266118078552719_n.jpg)
เข้าชม : 30
|