วันที่ 18 สิงหาคม 2566 ห้องสมุดประชาชนอำเภอลำทับ จังหวัดกระบี่ ร่วมกับ สกร.ตำบลทุ่งไทรทอง นักศึกษา และอาสาสมัคร กศน. ร่วมจัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่านกับผู้สูงอายุ ณ บ้านหนังสือชุมชนบ้านสะพานพน หมู่ที่ 2 ตำบลทุ่งไทรทอง อำเภอลำทับ จังหวัดกระบี่ โดยมี กิจกรรม อ่านหนังสือ Bigbook กิจกรรมเซียมซีสุภาษิต และ เกมแข่งขันคีบลูกปัด มีกลุ่มเป้าหมาย 25 คน
![](/liblamthap/UserFiles/Image/367392309_606450945003675_5720829383967213075_n(1).jpg) ![](/liblamthap/UserFiles/Image/366741702_606450808337022_4406385428587078116_n(1).jpg) ![](/liblamthap/UserFiles/Image/367405269_606450901670346_1725624389520964992_n.jpg)
เข้าชม : 29
|